HIFADHI ZA TAIFA TANZANIA
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
Kilimanjaro, Oktoba 1 2, 2020

JITIHADA ZINAENDELEA KUDHIBITI MOTO MLIMA KILIMANJARO
KATIKA ENEO LA WHONA —- HOROMBO

Moto uliozuka jana Mlima Kilimanjaro katika eneo la Whona, ambacho ni kituo cha
Kupumzikia wageni wanaotumia njia ya Mandara na Horombo unaendelea kudhibitiwa
na vikosi vinavyoshiriki zoezi hilo. Vikosi vinavyoshirki vinajumuisha wananchi.
wanafunzi wa mafunzo kwa vitendo na wale wa Chuo cha Mweka na Kikosi cha
Zimamoto

Taarifa zaidi kuhusu chanzo zinaendelea kufanyiwa kazi.

TANAPA inaendelea kuchukua tahadhari zote ili kuhakikisha kuwa usalama wa wageni
na vifaa vyao unaimarika bila kuathiri shughuli za utali ambazo zinaendelea kama
kawaida hususani kwa njia ya Marangu iliyoathirika na moto husika. |
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